ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਦੇ ਕੁਝ ਸਟੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ

ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਰੇਲ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ (ਡੀ.ਐੱਮ.ਆਰ.ਸੀ.) ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਨਾਗਰਿਕਤਾ ਸੋਧ ਐਕਟ (ਸੀ.ਏ.ਏ.) ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਜੋਂ ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਅਤੇ ਮੈਟਰੋ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਰਬੋਤਮ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਟੇਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਬੰਦ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ।

ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੀ ਜੀਵਨ ਰੇਖਾ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ, “ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ, ਸਾਵਧਾਨੀ ਦੇ ਉਪਾਅ ਵਜੋਂ, ਦਿੱਲੀ ਮੈਟਰੋ ਦੇ ਕੁਝ ਸਟੇਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਦਾਖਲੇ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਨੂੰ ਕੁਝ ਘੰਟਿਆਂ ਲਈ ਬੰਦ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਸਾਡੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਮੈਟਰੋ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹੈ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸਲਾਹ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਨਿਸ਼ਚਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ”

ਡੀਐਮਆਰਸੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਹਾਦਸੇ ਵਾਲੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਅਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁਝ ਘੰਟਿਆਂ ਲਈ ਕੁਝ ਸਟੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਰੱਖੇ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਦਾਖਲਾ ਅਤੇ ਨਿਕਾਸ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਜਲਦੀ ਖੁੱਲ੍ਹ ਗਏ ਸਨ ਅਤੇ ਮੈਟਰੋ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਬਣਾਈ ਰੱਖੀ ਗਈ ਸੀ। ਅਸੀ ਕਿਸੇ ਅਚਾਨਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਸਾਡੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਪੂਰਨ ਸਮਰਥਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹਾਂਗੇ. ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *