ਐਫ.ਜ਼ੈਡ. ਸਾਈਕਲ ‘ਤੇ ਹੈਰੋਇਨ ਵੇਚਣ ਵਾਲੇ ਹੇਅਰ ਡ੍ਰੈਸਰ ਨੂੰ ਕਾਬੂ

ਜਲੰਧਰ (ਵਰੁਣ):ਐਫ.ਜ਼ੈਡ.ਸੀਆਈਏ ਇੱਕ ਵਾਲ ਡ੍ਰੈਸਰ ਨੂੰ ਜੋ ਸਾਈਕਲ ‘ਤੇ ਹੈਰੋਇਨ ਵੇਚਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸਟਾਫ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਕੋਲੋਂ 22 ਗ੍ਰਾਮ ਹੈਰੋਇਨ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਘੱਟ ਹੋਣ ਕਾਰਨ 24 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਵਾਲ ਡਰੈਸਰ ਨੇ ਹੈਰੋਇਨ ਵੇਚਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ.

ਸੀ.ਆਈ.ਏ. ਸਟਾਫ ਇੰਚਾਰਜ ਹਰਮਿੰਦਰਾ ਸਿੰਘ ਸੈਣੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਐਫ.ਜ਼ੈਡ. ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਮਾਰਕਿਟ ਚੌਕ ਵੱਲ ਹੈਰੋਇਨ ਵੇਚਣ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਮਿਲਪ ਚੌਕ ਤੋਂ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਮਾਰਕਿਟ ਚੌਕ ਅਤੇ ਫਿਰ ਐਫਜ਼ੈਡ ਜੋ ਕਿ ਸ਼ਾਸ਼ਤਰੀ ਮਾਰਕੀਟ ਚੌਕ ਤੋਂ ਆਇਆ ਸੀ ਨੂੰ ਜਾਲ ਵਿਛਾ ਦਿੱਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਨੇ ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਰੋਕ ਲਿਆ। ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲਈ ਗਈ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਜੇਬ ਵਿਚੋਂ 22 ਗ੍ਰਾਮ ਹੈਰੋਇਨ ਮਿਲੀ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਦੀ ਪਛਾਣ ਪੰਕਜ ਬਾਗ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਪੰਕਜ ਪੁੱਤਰ ਜੋਗਿੰਦਰਾ ਪਾਲ ਨਿਵਾਸੀ ਹੈ।

ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਪੰਕਜ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸੈਲੂਨ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਉਸ ਦਾ ਪਿਤਾ ਇੱਕ ਸਬਜ਼ੀ ਵੇਚਣ ਵਾਲਾ ਹੈ.ਪੰਕਜ ਨੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਮਾੜੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਉਸਨੇ ਹੈਰੋਇਨ ਵੇਚਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੂੰ ਇਕ ਦਿਨ ਦੇ ਰਿਮਾਂਡ ’ਤੇ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਹੈਰੋਇਨ ਖਰੀਦੀ ਸੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *