ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਜਲੰਧਰ ਵੱਲੋਂ ਹੋਣਹਾਰ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਡੇ lakhs ਲੱਖ ਦੀ ਵੰਡ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਜਲੰਧਰ (ਚੰਦ):ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਜਲੰਧਰ ਨੇ ਲਾਇਨਜ਼ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਦੇ ‘ਵੀ ਸਰਵ’ ਦੇ ਨਾਅਰੇ ਨੂੰ ਸਾਰਥਕ ਬਣਾਇਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਫੁੱਲ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਸਾਬਕਾ ਮੁਖੀ ਕੇ.ਐਲ. ਇਸ ਸਾਲ ਦਾ 42 ਵਾਂ ਵਜ਼ੀਫ਼ਾ ਵੰਡ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਸਮਾਰੋਹ ਸਾਹਨੀ ਦੇ ਮਾਲ ਵਿੱਚ ਲਾਜਪਤ ਭਵਨ, ਲਾਜਪਤ ਨਗਰ ਵਿਖੇ ਹੋਇਆ।

ਇਸ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿਚ 7 ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ 35 ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ 1.5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਵਜ਼ੀਫ਼ਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਰੀਜਨ ਚੇਅਰਪਰਸਨ ਦਿਨੇਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲਗਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਆ। ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਫੁੱਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਡੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸੁਨਹਿਰਾ ਭਵਿੱਖ ਹੋਵੇ। ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਕੇ.ਐਲ. ਸਾਹਨੀ ਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਨ ਵਿਚ ਭਾਈਵਾਲ ਬਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਸਟੇਜ ਸੰਚਾਲਕ ਜੀ.ਡੀ. ਕੁੰਦਰਾ ਨੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਉੱਤਮ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਅੱਗੇ ਆਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ. ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਰਾਜੇਂਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਬੱਲ ਨੇ ਆਏ ਸਮੂਹ ਸ਼ੇਰ ਮੈਂਬਰਾਂ, ਪ੍ਰੋਫੈਸਰਾਂ ਅਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਸੈਣੀ, ਸੈਕਟਰੀ ਕੇਵਲ ਸ਼ਰਮਾ, ਖਜ਼ਾਨਚੀ ਦਇਆ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਛਾਬੜਾ, ਐਚ.ਆਰ.ਮਲਹੋਤਰਾ, ਏ.ਕੇ. ਬਹਿਲ, ਜਗਨਨਾਥ ਸੈਣੀ, ਗੋਪਾਲ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਲੂੰਬਾ, ਹਰਸ਼ਵਰਧਨ ਸ਼ਰਮਾ, ਅਰੁਣ ਵਸ਼ਿਠਾ, ਸਾਹਿਲ ਅਰੋੜਾ, ਮੋਹਿਤ ਸਲੂਜਾ, ਸੇਵਾ ਸਿੰਘ, ਸੁਖਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਮੁਨੀਸ਼ ਚੋਪੜਾ ਆਦਿ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *