ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ 3 ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਇਕ ਨਾਬਾਲਿਗ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ

ਜੁਗਿਆਲ / ਪਠਾਨਕੋਟ (ਮੁਸਕਰਾਹਟ, ਆਦਿਤਿਆ, ਸ਼ਾਰਦਾ): ਸ਼ਾਹਪੁਰਕੰਡੀ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਗੁੱਜਰ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ 3 ਹੋਰ ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਇੱਕ ਨਾਬਾਲਗ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ। ਪੀੜਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੁਸ਼ਤਾਕ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਗਲਤ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ।
ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ, ਜਦੋਂ ਉਸਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਘਰ ਗਏ ਸਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਰਾਤ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲਾ ਹੀ ਸੁੱਤਾ ਸੀ.ਇਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਂਦਿਆਂ ਦੋਸ਼ੀ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁਸ਼ਤਾਕ, ਉਸ ਦੇ ਤਿੰਨ ਹੋਰ ਸਾਥੀ ਹਨੀਫ, ਯਕੁਬ ਅਤੇ ਖਤਮ ਹੁਸੈਨ ਨਿਵਾਸੀ ਰਾਣੀਪੁਰ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ ਅਤੇ ਮੁਸ਼ਤਾਕ ਉਸ ਦੇ ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਉਸ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਕਰਨ ਲੱਗਾ। ਮੁਸ਼ਤਾਕ ਦੇ ਹੋਰ ਸਾਥੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁਸ਼ਤਾਕ ਨੇ ਉਸਦੇ ਕੱਪੜੇ ਪਾੜ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਤਾਂ ਜਾਨ ਤੋਂ ਮਾਰ ਦੇਣ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦੇ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ।
ਥਾਣਾ ਇੰਚਾਰਜ ਮਨਦੀਪ ਸਲਗੋਤਰਾ ਅਤੇ ਵੂਮੈਨ ਸੈੱਲ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਡਾ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇਵੀ ਨੇ ਪੀੜਤ ਲੜਕੀ ਦਾ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਮੈਡੀਕਲ ਕਰਵਾ ਕੇ ਚਾਰਾਂ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਸ਼ਾਹਪੁਰਕੰਡੀ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਧਾਰਾ 376 ਡੀ, 506 ਅਤੇ 6 ਪੋਕਸੋ ਐਕਟ 2012 ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁੱਖ ਦੋਸ਼ੀ ਮੁਸ਼ਤਾਕ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਹਨੀਫ, ਖਤਾਨ ਹੁਸੈਨ ਅਤੇ ਯਾਕੂਬ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਲਈ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *