ਆਦਮਪੁਰ-ਦਿੱਲੀ ਉਡਾਣ ਖਰਾਬ ਮੌਸਮ ਕਾਰਨ 6 ਘੰਟੇ ਦੇਰੀ ਨਾਲ ਲੱਗੀ

ਜਲੰਧਰ (ਸਲਵਾਨ):ਭੋਪਾਲ ‘ਚ ਮੌਸਮ ਦੇ ਮੌਸਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦੁਆਬਾ ਖੇਤਰ ਦੀ ਇਕਲੌਤੀ ਦਿੱਲੀ-ਆਦਮਪੁਰ ਫਲਾਈਟ ਨੇ 6 ਘੰਟੇ ਦੀ ਦੇਰ ਨਾਲ ਉਡਾਣ ਭਰੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਝੱਲਣੀ ਪਈ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਏਅਰ ਲਾਈਨ ਨੂੰ ਯਾਤਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਉਡਾਣ ਦੇਰੀ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਨਹੀਂ ਆਇਆ
ਸੂਤਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਫਲਾਈਟ ਭੋਪਾਲ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਆਦਮਪੁਰ ਲਈ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਭੋਪਾਲ ਵਿੱਚ ਮੌਸਮ ਦੀ ਅਸਫਲਤਾ ਕਾਰਨ ਉਡਾਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਈ.ਇਹ ਉਡਾਨ ਸ਼ਾਮ 4.10 ਵਜੇ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਆਦਮਪੁਰ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਈ, ਜੋ ਸ਼ਾਮ 5.15 ਵਜੇ ਆਦਮਪੁਰ ਪਹੁੰਚੀ। ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ਦੀ ਉਡਾਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਆਦਮਪੁਰ ਲਈ ਸਵੇਰੇ 10: 05 ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਦਮਪੁਰ ਸਵੇਰੇ 11: 20’ ਤੇ ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ.ਸਪਾਈਸ ਜੇਟ ਦੀ ਉਡਾਣ ਆਦਮਪੁਰ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਸਵੇਰੇ 11.20 ਵਜੇ ਰਵਾਨਾ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਦੁਪਹਿਰ 12.50 ਵਜੇ ਦਿੱਲੀ ਪਹੁੰਚੇਗੀ।ਸਪਾਈਸ ਜੈਟ ਦੀ ਉਡਾਣ ਵਿਚ 50 ਯਾਤਰੀ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਆ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਆਦਮਪੁਰ ਤੋਂ ਦਿੱਲੀ ਜਾ ਰਹੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 90 ਸੀ, ਪਰ ਦੇਰ ਨਾਲ ਉਡਾਣ ਹੋਣ ਕਾਰਨ 50 ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਅਤੇ 40 ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ 6 ਘੰਟੇ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਯਾਤਰਾ ਕੀਤੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *