ਆਉਣ ਵਾਲੇ 72 ਘੰਟਿਆਂ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ

ਜਲੰਧਰ (ਰਾਹੁਲ):ਪੱਛਮੀ ਗੜਬੜ ਕਾਰਨ ਅਚਾਨਕ ਹੋਈ ਬਾਰਸ਼ ਕਾਰਨ ਠੰ and ਅਤੇ ਵੱਧ ਰਹੀ ਠੰ. ਪੈ ਗਈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੱਲ੍ਹ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ 7 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਾਪਮਾਨ 12 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।
ਅਗਲੇ 72 ਘੰਟਿਆਂ ਲਈ ਆਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਧੁੰਦ ਪੈਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤਾਪਮਾਨ 5 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ‘ਤੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਠੰ. ਦੀ ਲਹਿਰ ਕਾਰਨ, ਧੁੱਪ ਨਹੀਂ ਪਈ ਅਤੇ ਪਹਾੜੀ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿਚ ਬਰਫਬਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਪੰਜਾਬ ਠੰ wave ਦੀ ਲਹਿਰ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਅਨੁਸਾਰ 20 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਬੱਦਲ ਛਾਏ ਰਹਿਣ ਅਤੇ 21 ਤੋਂ 22 ਦਸੰਬਰ ਤੱਕ ਬੱਦਲ ਛਾਏ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਦਾ ਅਨੁਮਾਨ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਅਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਾਪਮਾਨ 2 ਤੋਂ 4 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੱਕ ਦੇ ਉਤਰਾਅ ਚੜ੍ਹਾਅ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. 22 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ 9 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਅਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਾਪਮਾਨ 17 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਸਕੂਲੀ ਬੱਚੇ ਵਧਦੀ ਠੰਡ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ
ਦੇਰ ਰਾਤ ਅਤੇ ਤੜਕੇ, ਛੋਟੇ ਸਕੂਲ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਧੁੰਦ ਦੇ coverੱਕਣ ਅਤੇ ਠੰ. ਦੀ ਲਹਿਰ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ.ਮੀਂਹ ਪੈਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਬੱਚੇ ਸਕੂਲ ਪਹੁੰਚੇ। ਸਕੂਲੀ ਬੱਸਾਂ ਅਤੇ ਆਟੋ ਰਿਕਸ਼ਾ ਸਵਾਰ ਬੱਚੇ ਵੀ ਠੰ wave ਦੀ ਲਹਿਰ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਸਨ। ਪੇਟ ਦੀ ਮਾਰ ਕਾਰਨ ਦੁੱਧ, ਰੋਟੀ ਅਤੇ ਹੋਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਅਖਬਾਰਾਂ ਦੀ ਸਪਲਾਈ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਹੋਈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *