ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਬਿਹਤਰੀਨ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ

ਜਲੰਧਰ (ਬਿਊਰੋ) : ਅੱਜ ਹਰ ਕੋਈ ਦੇਸ਼ ‘ਚ ਰਹਿ ਕੇ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋ ਕੇ ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਦਿਨ ਰਾਤ ਹੱਡ ਤੋੜ ਖੂਨ ਪਸੀਨਾ ਇਕ ਕਰਕੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਣਾ ਸਕੇ। ਔਰਤ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਮਰਦ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜੀਣ ਲਈ ਸਾਰੀਰਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹੋਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਹੋੜ ਦੇ ‘ਚ ਅਸੀਂ ਆਪਣਾ ਖਾਣਾ-ਪੀਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਲਾਈਫਸਟਾਈਲ ਬਦਲ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਦਾ ਅਸਰ ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਤੋਂ ਮਤਲਬ ਮਰਦਾਨਾ ਕਮਜ਼ੋਰੀ, ਸ਼ੂਗਰ, ਵਜ਼ਨ ਵਧਣ ਨਾਲ, ਮੋਟਾਪਾ, ਪੇਸ਼ਾਬ ਰੋਗ, ਨੀਲ ਸ਼ੁਕਰਾਣੂ, ਅੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ‘ਚ ਕਮੀ, ਜੋੜਾਂ ਦੇ ਦਰਦ, ਔਰਤਾਂ ‘ਚ ਗੁਪਤ ਰੋਗ ਆਦਿ ਦੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਗਲਤ ਖਾਣ-ਪੀਣ, ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਨਾ ਲੈਣਾ, ਨਸਾਂ ‘ਚ ਕਮਜ਼ੋਰੀ, ਸਰੀਰਿਕ ਕਸਰਤ ਨਾ ਕਰਨਾ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਲਿਆ ਜਾਂ ਖੱਟਾ ਖਾਣਾ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਦਵਾਈਆਂ ਖਾਣਾ, ਬਚਪਨ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਆਦਿ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਦੇ ਯੁੱਗ ‘ਚ 90 ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਤ ਘਰ ਟੁੱਟਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਮਰਦਾਨਾ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਨ ਰਾਤ ਕਮਾਏ ਪੈਸੇ ਦਾ ਕੀ ਫਾਇਦਾ ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀਰਿਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਖਬਰ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ‘ਚੋਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜਲੰਧਰ (ਪੰਜਾਬ) ਸਿਥਤ ਸ਼ਰਮਣ ਹੈਲਥਕੇਅਰ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 60 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਤਜ਼ੁਰਬੇ ‘ਚ ਮਾਹਿਰ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਦੇਖ-ਰੇਖ ‘ਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦੀ ਅਸਰਦਾਰ ਆਯੂਰਵੈਦਿਕ ਦਵਾਈਆਂ ਬਣਾਈਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਦਾ 100 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਇਕ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਐਕਸਪੋਰਟਰ ਵੀ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਦਵਾਈ ਭੇਜ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਦਾਅਵਾ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਵਾਈਆਂ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀਆਂ ਤਾਂ ਪੈਸੇ ਵਾਪਿਸ।

ਨੋਟ— ਸ਼ੂਗਰ ਦੀ ਦਵਾਈ 9000/- ਰੁਪਏ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਕੀਮਤ ‘ਚ ਲੈ ਕੇ ਬਲੱਡ ਸ਼ੂਗਰ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਪਾਓ ਅਤੇ 8000/- ਰੁਪਏ ਮੁੱਲ ਦੀ ਦਵਾਈ ਨਾਲ 4 ਤੋਂ 7 ਕਿਲੋ ਮਹੀਨੇ ‘ਚ ਵਜ਼ਨ ਘਟਾ ਜਾਂ ਵਧਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਜੋੜਾਂ ਦੇ ਦਰਦ ਤੋਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਰਾਹਤ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਭਾਰਤ ‘ਚ ਦਵਾਈ ਮੰਗਵਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ +91 98728-13954 ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਮੰਗਵਾਉਣ ਲਈ +91 93177-70773 ‘ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ http://www.shramanhealthcare.com/ ਪੜ੍ਹੋ।ਆਪਣੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਚੋ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ – ਮੁਫ਼ਤ ਰਿਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਕਰੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *